LF22T450FQEXXV
Bộ lọc
Xóa bộ lọc
Tỉ lệ màn hình
18.5"
19.5"
21.5"
22"
23.5"
28"
23"
24"
24.5''
27"
32"
29''
Màu
Xanh
Trắng
Đỏ
Xám
Đen
Tím
Cam
Bạc
Rose
LF22T450FQEXXV
Sắp xếp:
Chọn
Giá giảm dần
Giá tăng dần
Từ mới đến cũ
Từ cũ đến mới
Liên hệ
Màn hình máy tính samsung LCD xoay, nghiêng, viền mỏng LF22T450 IPS 22 inch - LF22T450FQEXXV